1. Trang chủ
  2. APMOPS Course
  3. THÔNG BÁO DANH SÁCH THI XẾP LỚP APMOPS 2017 (LỚP 5 LÊN 6) NGÀY 26.6.2016
THÔNG BÁO DANH SÁCH THI XẾP LỚP APMOPS 2017 (LỚP 5 LÊN 6) NGÀY 26.6.2016
Thầy Trần Hữu Hiếu 23.06.2016 Bình luận
CLB MathSpace xin thông báo lịch kiểm tra xếp lớp như sau:
1. Thời gian làm bài: 8:30 - 10:30 ngày 26/6/2016
2. Địa điểm: Phòng 306, 307, 308 TH Ngôi Sao Hà Nội. (các con vào 1 trong 3 phòng trên nếu phòng còn chỗ trống).
3. Hình thức: Bài thi gồm 30 câu Trắc nghiệm điền đáp số, đề bài song ngữ (chủ yếu kiểm tra khả năng tư duy và tố chất của học sinh). Học sinh không được dùng máy tính, học sinh mang theo bút và giấy nháp.
4. Lệ phí thi: MIỄN PHÍ
 
Sau khi thi 2 ngày, CLB sẽ gửi kết quả xếp lớp qua email.
PHHS vui lòng đưa con đến làm bài đúng giờ.
Trân trọng cảm ơn.
 
Xem thêm thông tin về kỳ thi APMOPS:
 
DANH SÁCH HỌC SINH ĐĂNG KÝ KIỂM TRA XẾP LỚP
 
1 Nguyễn Lê Đức Anh Tiểu học Phương liệt
2 Lê Duy Anh THCS Ngôi Sao Hà Nội
3 Vũ Phan Hoàng An Nghĩa Tân
4 Phạm Giang Anh Trường THCS Nguyễn Công Trứ
5 Hồ Nhật Anh SIS Gamuda Gardens
6 Lưu Nguyễn Ngọc Anh Đoàn Thị Điểm
7 Nguyễn Quỳnh Anh Giảng Võ
8 Lê Đức Anh Archimes
9 Hoàng Đức Anh BVIS
10 Chử Mai Anh THCS  Phương Mai
11 Trần Đăng Bách Nguyễn Trãi
12 Nguyễn Đặng Gia Bách Trung học cơ sỏ Trưng Vương
13 Khuất Đức Bảo THCS Thạch Thất
14 Nguyễn Hiền Chi Nguyễn Siêu
15 Nguyễn Diệu Chi THCS Ngôi Sao Hà Nội
16 Nguyễn Lê Hà Chi THCS NGÔ SỸ LIÊN
17 Nguyễn Công Đăng Tiểu học Phan Đình Giót
18 Hà Tiến Đạt THCS Giảng Võ
19 Nguyễn Bích Đạt Tiểu học Nguyễn Siêu
20 Phan Thành Đạt Nguyễn Siêu
21 Vũ Dương Trường Đạt Archimedes Academy
22 Đào Minh Đức Đoàn Thị Điểm
23 Nguyễn Phú Minh Đức Tiểu học Dịch Vọng B
24 Đào minh Đức Đoàn Thị Điểm
25 Nguyễn Xuân Dũng  Tiểu học Ban Mai
26 Nghiêm Thùy Dương Chu Văn An
27 Đỗ Thị Thùy Dương Amstedam
28 Đào Khang Duy Việt Nam Singapore
29 Lê Thế Duy Doan thi diem
30 Nguyễn Châu Giang THCS Lê Quý Đôn (trường cấp I : Trường tiểu học Nghĩa Tân)
31 Nguyễn Thanh Hằng THCS Phan Đình Giót
32 Nguyễn Minh Hiếu nguyen du
33 Đào Minh Hiếu THCS Cầu Giấy
34 Đỗ Trần Trung Hiếu Trung học cơ sở Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
35 Phạm Minh Hiếu Tiểu học Phương Mai
36 Trần Trung Hiếu Archimedes
37 Nguyễn Đình Hiếu THCS Lê Lợi - Hà Đông
38 Nguyễn Việt Hoa THCS Cầu Giấy
39 Trần Đức Hoàng ARCHIMEDES
40 Nguyễn Gia Hoàng Ngôi Sao Hà Nội
41 Trần Ngọc Bảo Hoàng Đang xét tuyển
42 Lương Đức Hùng Tiểu học Ngọc Khánh
43 Nguyễn Nam Huy Tiểu học Đặng Trần Côn A
44 Lương Bảo Huy Tiểu học Ban Mai
45 Trần Quang Khải Tiểu Học Phan chu trinh
46 Trịnh Lâm Khải Lê Quí Đôn
47 Nguyễn Lê Hà Khanh THCS Phan Đình Giót
48 Cao Nguyễn Gia Khánh Thái Thịnh
49 Phạm Gia Khánh Nguyễn Siêu
50 Nguyễn Nam Khánh Tiểu học Phương Mai
51 Trần Mai Khánh Ngôi Sao Hà Nội
52 Phan Hà Khuê THCS Trưng Vương
53 Vũ Khuê Archimedes
54 Nguyễn Trung Kiên THCS Nam Trung Yên
55 Lê Trung Kiên TH Tân Định
56 Trần Trung Kiên THCS Archimedes Academy
57 Nghiêm Đan Lam Ngô Sĩ Liên
58 Phan Vũ Liêm THCS Ngoi Sao
59 Trần Khánh Linh THCS Nguyễn Siêu
60 Nguyễn Thùy Linh Tiểu học Nam Thành Công
61 Nguyễn Thùy Linh Tiểu học Nam Thành Công
62 Trần Thị Phương Linh Trường Tiểu học Đại Kim
63 Hà Duy Linh Đông Ngạc B
64 Nguyễn Lê Khánh Linh Archimes
65 Phạm Thảo Ly THCS Nghĩa Tân
66 Kiều Doãn Ngọc Mai Lê Văn Tám
67 Nguyễn Đình Mạnh Tiểu học Thái Thịnh- Đống Đa
68 Nguyễn Quang Minh Vinschool
69 Hồ Đức Minh Ngôi sao Hà nội
70 Nhâm Ngọc Minh Ngôi Sao
71 Đỗ Quang Minh Kim Đồng
72 Hồ Đức Minh Ngôi sao hà nội
73 Nguyễn Tuấn Minh Archimedes
74 Phạm Thiên Minh THCS Lê Quý Đôn
75 Nguyễn Đức Minh Thành Công A
76 Đỗ Hoàng Nhật Nam Atchimet
77 Phạm Hà Gia Nam Trường TH Ngôi Sao
78 Phạm Thị Thanh Ngân Tiểu học Thanh Liệt
79 Đoàn Trọng Nghĩa Ngôi Sao Hà Nội
80 Đồng Khôi Nguyên ARCHIMEDES
81 Hoang Gia Nhi Tieu hoc Trung Trac
82 Hoàng Gia Nhi Tiểu học Trưng Trắc
83 Nguyễn Gia Phú Trung học cơ sở Nguyễn Tất Thành
84 Phạm Dương Kiều Phúc Tiểu học Nam Trung Yên
85 Nguyễn Bách Phúc Yên Hoà
86 Võ Minh Quân THCS TRƯNG VƯƠNG
87 Hoàng Phạm Việt Quang THCS Chu Văn An
88 Nguyễn Hồng Quang Ngô sĩ liên
89 Nguyễn Minh Quang Trường Tiểu học Kim Liên
90 Cù Xuân Quốc THCS Trưng Vương
91 Nguyễn Phúc Sơn TH Phan Đình Giót
92 Nguyễn Quang Thái THCS Archimedes
93 Đinh Nhật Thành Ams
94 Trần Thiện Thành Hoàng Diệu 
95 Nguyễn Vinh Thành THCS...
96 Nguyễn Việt Thành Cầu giấy
97 Trần Thiện Thành Hoàng Diệu
98 Nguyễn Vinh Thành THCS cầu giấy
99 Nguyễn Chí Thành TH Ban Mai
100 Nguyễn Thế Thành Trường PTCS Hoàng Liệt
101 Nguyễn Minh Thảo Tiểu học Đông Ngạc B
102 Nguyễn Phương Thảo Giảng Võ
103 Lê Huyền Thảo Ban Mai
104 Nguyễn Thanh Thủy VIÊT NAM ANGIERI
105 Trần Phương Thủy Nam Từ Liêm
106 Nguyễn Hoàng Đàm Thuyên Nam Thanh Cong 
107 Trần Hà Trang Ngôi Sao Hà Nội
108 Lê Trần Hà Trang Chu Văn An
109 Tạ Đình Minh Trí Nghĩa Tân
110 Phạm Thành Trung Xuân Đỉnh
111 HÀ PHƯƠNG UYÊN Lê quý đôn
112 Hoàng Ngọc Việt Trường acsimet
113 Đỗ Công Vinh THCS Ngôi Sao
114 Lê Thành Vinh Ngôi sao Hà Nội
115 Võ Hà Vy Tiểu học Dịch Vọng A
116 Trịnh Khánh Vy Kim Đồng
117 Nguyễn Thị Hải Yến

TNCS Hoàng Liệt

118 Đỗ Ngọc Bảo Ngân  THCS Lê Lợi

Thầy Trần Hữu Hiếu